ALOTHETHAO

NƠI ĐAM MÊ LAN TỎA

SEA Games 31 ngày 19/05: Việt Nam vượt mốc chỉ tiêu, điền kinh và bơi ‘về đích’ xuất sắc

3 min read
Xem trực tiếp SEA Games 31 năm 2022 hôm nay ngày 19/5. Link xem video tường thuật diễn biến trực tiếp các môn tại SEA Games 31: điền kinh, bơi lội, bóng đá, bóng chuyền, bóng rổ, Esports…

Thành tích đoàn Thể thao Việt Nam tại SEA Games 31 ngày 19/5

HUY CHƯƠNG VÀNG

Điền kinh – Marathon nam – Hoàng Nguyên Thanh

Điền kinh – Đi bộ 20km nam – Võ Xuân Vĩnh

Điền kinh: Đi bộ 20km nữ – Nguyễn Thị Thanh Phúc

Canoeing: Thuyền đôi nam C2 1000m  – Phạm Hồng Quân/Hiền Nam

Cờ vua: Đồng đội nam cờ nhanh – Lê Quang Liêm/Trần Tuấn Minh

Billiards: Carom 1 băng – Nguyền Trần Thanh Tự

Bắn súng: Súng ngắn đồng đội 10m – Trần Quốc Cường/Phạm Quang Huy/Phan Công Minh

Canoeing: Thuyền 4 nữ 1000m C4 – Trương Thị Phương/Diệp Thị Hương, Nguyễn Thị Hương/Nguyễn Thị Tuyết

Xe đạp: Tính điểm cá nhân nam – Quàng Văn Cường

Cử tạ: cử tạ 55kg nam – Lại Gia Thành

Karate: Kumite -68kg nữ – Hồ Thị Thu Hiền

Karate: Kumite -84kg nam – Đỗ Thanh Nhân

Karate: Kumite +68kg nữ – Bùi Thị Thảo

Vật: Vật tự do nam 57kg nam – Phùng Khắc Huy

Karate: Quyền đồng đội nữ (Kata) – Nguyễn Thị Phương/Lưu Thị Thu Uyên/Nguyễn Ngọc Trâm

Vật: Vật tự do nam 65kg nam – Nguyễn Xuân Định

Bắn súng: Bắn đĩa bay trap nữ – Hoàng Thị Tuất

Vovinam: Đối kháng 65kg nữ – Đỗ Phương Thảo

Vật: Vật tự do 74kg nam – Cấn Tất Dự

Vovinam: Đối kháng 60kg nam – Nguyễn Thanh Liêm

Judo: 90kg nam – Lê Anh Tài

Judo: 73kg nữ – Nguyễn Thị Hường

Vật: Vật tự do 86kg nam – Trần Văn Trường Vũ

Vật: Vật tự do 97kg nam – Hoàng Văn Nam

Bơi: 800m tự do nam – Nguyễn Huy Hoàng

Taekwondo: 62kg nữ – Phạm Thị Thu Hiền

Bơi: 200m bướm nam – Nguyễn Huy Hoàng

HUY CHƯƠNG BẠC

Xe đạp: Tính điểm cá nhân nữ – Nguyễn Thị Thật

Canoeing: Thuyền đôi nữ K2 1000m – Đỗ Thị Thanh Thảo/Đinh Thị Trang

Billiards: Carom 1 băng – Phạm Quốc Tuấn

Cử tạ: 45kg nữ – Khổng Mỹ Phượng

Bắn cung: 3 dây đồng đội nữ – Lê Phương Thảo/Nguyễn Thị Hải Châu/Lê Phạm Ngọc Anh

Cờ vua: Đồng đội nữ cờ nhanh: Phạm Lê Thảo Nguyên/Võ Thị Kim Phụng

Cử tạ: 49kg nữ – Phạm Đình Thi

Bơi: 800m tự do nam – Nguyễn Hữu Kim Sơn

HUY CHƯƠNG ĐỒNG

Điền kinh:Đi bộ 20km nam – Nguyễn Thành Ngưng

Điền kinh: Marathon nữ – Hoàng Thị Ngọc Hoa

Karate: Kumite -75kg nam – Chu Đức Thịnh

Theo webthethao

50% LikesVS
50% Dislikes

Trả lời

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Copyright IGC © All rights reserved. | Newsphere by AF themes.